Kayan girke-girke na Ranch Low Carb

Ɗaya daga cikin mafi kyawun abubuwa game da suturar ranch shine yadda ya dace sosai. Da gaske, zaku iya sanya wannan miya akan komai. Ga wasu ra'ayoyi masu daɗi:

  • Zuba shi a kan salatin ku azaman topping don salatin keto.
  • Yi amfani da shi azaman tushe don miya kayan lambu. The zucchini da kuma broccoli suna tafiya sosai.
  • Yada shi akan burger da kuka fi so ko sanwici.
  • Yi amfani da shi azaman tushe don salatin ku kwai o pollo.
  • Nutse naku pizza keto a ciki.
  • Yi amfani da matsayin tsoma don fuka-fukan kaji irin na buffalo, ko fikafikan kaza. farin kabeji.

Na gida keto ranch sauce girke-girke

Yi ranch sauce da kanku don tabbatar da ingancin kayan abinci da dandano sun rage na ku.

Amfanin yin suturar ku shine cewa kuna da zaɓi na amfani da sabbin ganye. Kuma wannan kuma yana ba ku damar ɗan bambanta girke-girke. Kuna so ku ƙara ɗan coriander? Babu matsala.

Wannan suturar keto ranch ba kawai ga waɗanda ke kan abincin keto ba ne. Tare da dukkanin kayan abinci na abinci da wadataccen bayanan micronutrient, duk wanda ke amfani da wannan suturar mai daɗi tabbas zai amfana da shi.

Tare da kawai gram 0.3 na net carbs da ɗanɗano mai daɗi, za ku sami kanku akai-akai don isa ga wannan suturar mara-sukari, mara ƙarancin kuzari da ƙara shi zuwa tsarin tsarin abinci.

Sinadaran sune suka sa wannan miya ta gida ta zama gidan abinci mai gina jiki wanda shine. Daga mayonnaise, Kirim mai tsami, Apple cider vinegar, tafarnuwa, Dill, garin albasa, gishiri da barkono baƙar fata. Abin da kawai za ku yi shi ne hada kayan aikin a cikin kwano, ku gauraya sosai, sannan ku adana a cikin akwati marar iska.

Siffofin Sinadaran

Apple cider vinegar (ACV) yana ɗaya daga cikin mahimman sinadaran a cikin wannan girke-girke na keto ranch. Ya bayyana cewa ACV yana da girma a cikin acetic acid, wanda yana da damar masu zuwa:

  • Yana kashe kwayoyin cuta daban-daban ( 1 ).
  • Yana taimakawa rage matakan sukari na jini ( 2 ) ( 3 ).
  • Yana taimakawa wajen kula da lafiyayyen nauyi ( 4 ).
  • Yana goyan bayan lafiyar zuciyar ku gaba ɗaya ( 5 ).

Kirim mai tsami wani sinadari ne da ake samu a cikin wannan sutura mai daɗi, kuma abincin keto ne da aka fi so. Kirim mai tsami yana da wadata a ciki fats masu lafiya kuma mai yawa a cikin mahimman bitamin da ma'adanai. Hakanan yana ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi dacewa a cikin dafa abinci.

Nasihu don yin suturar keto ranch

Wannan girke-girke na keto ranch yana da sauƙi kamar sanya duk kayan aikin a cikin kwano da motsawa. Amma zaka iya siffanta shi har ma yayin kiyaye shi ketogenic.

A gefe guda, kuna iya yin naku ketogenic mayonnaise tun daga farko. Tabbas, za ku yi wannan miya ta gida ta ɗauki ɗan lokaci kaɗan, amma hanya ce mai kyau don tabbatar da ingancin kayan abinci.

Anan akwai wasu dabaru da dabaru don keɓance wannan suturar keto ranch.

Ya yi kauri da yawa? Ƙara kirim mai nauyi

Idan suturar ku ta yi kauri sosai don dandano ko manufar ku, kuna iya bakin ciki da madara kaɗan ko kirim mai nauyi. Idan ba ku ci kiwo ba, za ku iya amfani da madarar kwakwa maimakon. Duk abin da kuka zaba, ku tabbata kun ƙara madara kaɗan kaɗan don idan kun yi yawa, yana da wuya a sake yin kauri.

Kirim mai tsami na gida

Kirim mai tsami yana ɗaya daga cikin abubuwan da wataƙila ba ku yi tunanin yin a gida ba. Amma yin kirim mai tsami naka babban zaɓi ne lokacin da kake damuwa game da ƙarin masu kauri kamar carrageenan da guar gum.

Kirim mai tsami na gida ba zai yi kauri ba kamar nau'ikan da aka siyo a kantin, amma zai yi kyau haka.

Kuna buƙatar kwalba, murfi, bandeji na roba, da tawul ɗin takarda ko tace kofi. Hakanan zaka buƙaci:

  • 1 kofin kirim mai nauyi.
  • 2 teaspoons na lemun tsami ruwan 'ya'yan itace ko apple cider vinegar.
  • 1/4 kofin madara madara.

Umarnin yana da sauƙi kuma kirim ɗin ku zai kasance a shirye a rana mai zuwa. Ga yadda za a yi:

  1. Zuba kirim ɗin a cikin kwalban ku kuma ƙara ruwan 'ya'yan itace lemun tsami ko ACV. Bari tsaya 2-3 minti don yin man shanu.
  2. Ƙara madara zuwa kirim kuma rufe kwalban. Ki girgiza sosai har sai an gauraya sosai, kamar 15-20 seconds.
  3. Cire murfin kuma sanya tawul ɗin takarda ko tace kofi a kan bakin tulun, sannan a yi amfani da igiyar roba da ke wuyan kwalbar don riƙe ta a wuri.
  4. Bari ya zauna a kan tebur na dare, har zuwa awanni 24, nesa da zafi da hasken rana.
  5. Za ku lura cewa kirim ɗin ku ya rabu da dare. Wannan al'ada ce. Kawai motsa shi da kyau, sanya murfin, kuma sanya shi a cikin firiji.
  6. Ki kwantar da kirim din na tsawon sa'o'i biyu kafin amfani da shi a karon farko. Kirim mai tsami naka zai kasance har zuwa makonni biyu a cikin firiji.

Na gida apple cider vinegar

Apple cider vinegar na iya zama tsada, musamman ma idan kun bi shawarwarin mashahuran don siyan nau'in vinegar "mahaifiya". Kuna iya adana kuɗi kuma ku sami mafi kyawun ɗanɗano ACV da kuka taɓa samu ta hanyar yin shi da kanku.

Apple cider vinegar na gida yana da sauƙi don haka zaka iya samun shi a hannu a kowane lokaci. Zuba a cikin kyakkyawan kwalabe, yana kuma yin kyauta mai ban sha'awa na dafa abinci ga abokai da dangi.

Kuna buƙatar kwalba ko jug na kusan lita 2 ko rabin galan, matattarar kofi ko tawul na takarda, bandeji na roba, da wani abu da zai dace a cikin tulun ko kwalba don amfani dashi azaman nauyi don riƙe apples a ƙarƙashin ruwa. . In ba haka ba za su yi iyo zuwa sama. Hakanan zaka buƙaci:

  • 4-6 apples na kowane irin, amma kokarin zama Organic.
  • Sukari
  • Ruwa.

Kamar yadda kake gani, jerin abubuwan sinadarai suna da sauƙi. Wannan shine yadda dabi'ar apple cider vinegar zata kasance. Kuma kada ku damu da sukari. Yana nan don ciyar da kwayoyin cuta, tare da yawancin su ana cinye su a cikin tsarin fermentation, yana mai da shi zaɓi na ketogenic.

Your apple cider vinegar za a shirya a cikin kamar makonni shida. Ga abin da ya kamata ku yi:

  1. A wanke apples. Idan kuna amfani da apples apples, zaku iya yanki su, barin ainihin, tsaba, da duka. In ba haka ba, tare da apples marasa kwayoyin halitta, cire mai tushe da ainihin daga apples. Sa'an nan a yanka su cikin daidai ko da cubes. Za ku buƙaci ƙarin apples idan sun kasance ƙanana kuma ƙasa idan suna da girma.
  2. Ƙara cubes apple zuwa kwalba da zaran an yanke su. Ci gaba da slicing apples har sai kwalban ya cika da kusan 2,5 inch / 1 cm na sarari mara kyau. Kula da adadin apples ɗin da kuka saka a cikin tulun.
  3. Lokacin da kwalbar ku ta cika, ƙara game da teaspoon na sukari ga kowane apple da kuke amfani da shi. Zuba ruwa a cikin kwalba har sai ya kasance kusan 2,5 inch / 1 cm daga cikakke kuma an rufe apples. Dama da kyau don rarraba sukari a ko'ina.
  4. Sanya nauyin a wuyan kwalba ko kwalba don riƙe apples a ƙarƙashin ruwa. Rufe da tawul ɗin takarda ko tace kofi kuma amfani da bandejin roba a wuyansa don ci gaba da shi.
  5. Bari cakuda ya zauna a kan tebur, nesa da zafi da rana kai tsaye, na kimanin makonni hudu. Sanya shi sau ɗaya a mako ko makamancin haka. Kada ku damu lokacin da kuka fara lura cewa cakuda ya zama kumfa. Wannan yana nufin cewa yana fermenting. Yara za su fi son kallon wannan tsari.
  6. Lokacin da apples ɗin ku suka fara nutsewa zuwa ƙasan akwati, za ku san cewa kuna cikin makon ƙarshe. A cikin yanayin sanyi, wannan tsari na iya ɗaukar ɗan lokaci kaɗan. Hakazalika, yawan zafin jiki na iya hanzarta abubuwa. Bayan isasshen lokaci ya wuce, tace apples kuma jefar da su.
  7. Zuba apple cider vinegar a cikin zaɓaɓɓen kwalban ajiyar ku, maye gurbin murfin, kuma adana shi a cikin firiji. An adana shi da kyau, ACV ɗin ku zai ɗauki akalla shekaru biyar, kodayake kuna iya amfani da shi kafin lokacin.

A lokacin aiwatar da fermentation, zaku iya lura da wani bakin ciki farin fim a saman. Amma ba zai zama mai fure ba kamar mold. Wannan ita ce "mahaifiya" mai tasowa kuma yana da lafiya. Yawancin lokaci zai nutse zuwa kasa da kansa. Da alama vinegar zai yi kama da gajimare bayan ɗan lokaci. Wannan dabi'a ce.

Idan ka ga wani abu da ya yi kama da m, zai fi kyau a jefa shi a sake farawa. Gara lafiya da hakuri.

Idan mold ya tasowa, mai yiwuwa wani abu ya gurbata shiri. Yana da mahimmanci a fara da tulu mai tsabta marar tabo ko tulu kuma a yi amfani da cokali mai tsabta kawai don motsawa.

Ko da kuwa ko kuna son yin waɗannan sinadarai a gida ko saya su, wannan keto ranch dressing shine girke-girke da za ku yi akai-akai.

Tufafin keto ranch na gida

Wannan miya mai daɗi da aka yi na gida shine babban madadin keto ga manyan nau'ikan carb. Yana da ban mamaki a cikin salads kuma shine cikakkiyar kayan yaji don tsoma kayan lambu, fuka-fukan kaza, ko nama. Ba za ku iya doke ɗanɗanonsa ba. Tabbas ya zama ɗaya daga cikin girke-girke marasa ƙarancin carb da kuka fi so.

  • Lokacin Shiri: 5 minutos.
  • Jimlar lokaci: 1 hour 5 mintuna.
  • Ayyuka: 20 tsp.
  • Category: Masu farawa
  • Kayan abinci: Ba'amurke

Sinadaran

  • 3/4 kofin keto mayonnaise.
  • 1/2 kofin kirim mai tsami.
  • 2 teaspoons na apple cider vinegar ko sabo ne lemun tsami ruwan 'ya'yan itace.
  • 1/2 teaspoon tafarnuwa foda.
  • 1 teaspoon dried chives.
  • 1 teaspoon sabo yankakken dill (ko 1/2 teaspoon dried dill).
  • 1/4 teaspoon albasa foda.
  • 1/4 teaspoon gishiri
  • 1/4 teaspoon barkono.

Umurnai

  1. Mix dukkan sinadaran da kuma firiji don 1 hour.
  2. Ajiye a cikin akwati marar iska.

Gina Jiki

  • Girman sashi: 1 tablespoon.
  • Kalori: 73.
  • Fats: 8.2 g.
  • Carbohydrates: 0,3 g.
  • Protein: 0 g.

Palabras clave: keto ranch dressing.

Mai wannan portal, esketoesto.com, yana shiga cikin Shirin Haɗin gwiwar EU na Amazon, kuma yana shiga ta hanyar sayayya masu alaƙa. Wato, idan kun yanke shawarar siyan kowane abu akan Amazon ta hanyar haɗin yanar gizon mu, ba ku da komai amma Amazon zai ba mu kwamiti wanda zai taimaka mana mu ba da kuɗin yanar gizo. Duk hanyoyin haɗin siyayya da aka haɗa a cikin wannan gidan yanar gizon, waɗanda ke amfani da / siyan / sashi, an ƙaddara su don gidan yanar gizon Amazon.com. Alamar Amazon da alamar ita ce mallakar Amazon da abokanta.