Keto El Pan ba?

Amsa: Gurasa na yau da kullun bai dace da keto ba, amma akwai wasu hanyoyin da suka dace don abincin keto.
Keto Mitar: 1
Gurasa

Idan ka duba cikin hanyar burodin kantin kayan abinci da ka fi so, za ka sami dumbin burodin alkama iri-iri: hatsi iri-iri, alkama gabaɗaya, hatsin rai, hatsin alkama gabaɗaya, fari, miya, pita… don suna kaɗan. Abin takaici, babu ɗayan waɗannan zaɓuɓɓukan da suka dace da abincin keto.

Matsakaicin lambobi sun bambanta tsakanin kowane nau'in burodi, amma yanki guda gabaɗaya yana ƙunshe da 10 zuwa 20 g na carbohydrates. Wannan yana da girma wanda sabis ɗaya zai tura ku sama da iyakar carb na tsawon yini.

Abubuwan da ke da matsala a cikin burodi shine garin alkama. Jikin ku yana canza alkama zuwa glucose (sukari), wanda ke ƙara yawan insulin kuma yana sa ku adana sukari a matsayin mai.

Akwai ƙananan samfuran burodin carbohydrate da yawa waɗanda ke amfani da madadin kayan abinci kamar garin almond y garin kwakwa. Akwai ma samfuran da ke ba da burodin keto-friendly wanda ya ƙunshi ƙasa da gram 5 na carbohydrates a kowane yanki, kamar:

  • Abincin Sirara Da Kankara: 0 g na net carbs da yanki, bun ko yi.
  • Babban Gurasar Gurasar Carb: 1g net carbs kowane yanki.
  • Base al'ada: 3g na net carbohydrates a kowace hidima da kuma alkama.
  • Kadai: 4g na net carbs kowane yanki.

Saboda burodin da aka yi da ƙarancin carb yana da ɗan tsada kuma yana da wuyar samuwa, yawancin keto dieters suna gasa nasu. Don nemo girke-girke na irin wannan burodin, wanda ya dace da abinci na ketogenic, manufa ita ce amfani da waɗannan sharuɗɗan:

A gefe guda, zaku iya tsallake ƙwarewar keto gaba ɗaya ta hanyar maye gurbin kowane yanki don Ganyen latas lokacin shirya sandwiches, hamburgers, sandwiches, da burritos. Ko ma abincin Mexico.

Bayanin abinci

Girman hidima: yanki 1

sunan mazakuta
Net carbs 12,6 g
Kayan mai 1.3 g
Amintaccen 3,1 g
Carbohydarin carbohydrates 13,8 g
Fiber 1,2 g
Kalori 79

Source: USDA

Mai wannan portal, esketoesto.com, yana shiga cikin Shirin Haɗin gwiwar EU na Amazon, kuma yana shiga ta hanyar sayayya masu alaƙa. Wato, idan kun yanke shawarar siyan kowane abu akan Amazon ta hanyar haɗin yanar gizon mu, ba ku da komai amma Amazon zai ba mu kwamiti wanda zai taimaka mana mu ba da kuɗin yanar gizo. Duk hanyoyin haɗin siyayya da aka haɗa a cikin wannan gidan yanar gizon, waɗanda ke amfani da / siyan / sashi, an ƙaddara su don gidan yanar gizon Amazon.com. Alamar Amazon da alamar ita ce mallakar Amazon da abokanta.